Month: March 2026
-
Uncategorized
Gwamnatin Kano ta bayyana matsayarta kan hawan Sallah karama
Gwamnatin Jihar Kano ta sanar da cewa Sarkin Kano, Muhammadu Sanusi II, shi ne zai jagoranci Hawan Sallar Idil-Fitr na…
Read More » -
Siyasa
Tinubu ya umarci masu son takara a 2027 da su ajiye mukamansu
Shugaban ƙasar Nigeria, Asiwaju Bola Ahmed Tinubu, ya umarci dukkanin masu riƙe da muƙaman siyasa a ƙarƙashin gwamnatinsa da ke…
Read More » -
Siyasa
Ƙungiyoyi masu Goyon Bayan APC 1,500 Sun Mara wa ‘Renewed Hope Network’ Baya Domin Tazarcen Tinubu a 2027
Wasu ƙungiyoyi masu goyon bayan jam’iyyar APC da suka kai 1,500 sun bayyana goyon bayansu ga ƙungiyar Renewed Hope Network…
Read More » -
Ketare
Saudiyya Ta Bukaci Musulmi Su Fita Duba Jinjirin Watan Shawwal gobe
Mahukuntan ƙasar Saudi Arabia sun bukaci dukkan Musulmi da ke faɗin ƙasar da su fita domin duba jinjirin watan Shawwal…
Read More »





