Ketare
Vishwashkumar Ramesh, ɗan ƙasar Birtaniya, ne kaɗai wanda ya tsira daga hatsarin jirgin saman Air India da ya yi sanadin mutuwar aƙalla mutum 241.

Ramesh yana zaune ne a kujerar 11A a cikin jirgin Boeing 787 da ke kan hanyarsa zuwa birnin London.
Gidan talabijin gwamnatin India, DD News, ya yi hira da Ramesh, wanda a halin yanzu yana jinya a asibiti.
Ramesh ya ce ɓangaren da yake zaune a jirgin bai buge da ginin masaukin ba, kuma yana kusa da bene na ƙasa.
Ya ce ya ga ma’aikatan jirgin da fasinjoji suna mutuwa a gabansa.
Bidiyon da ke nuna Ramesh yana ƙoƙarin tsira daga jirgin da ke ƙonewa ya bazu sosai a intanet.
Da safiyar ranar Juma’a, Firamiinista Narendra Modi ya kai ziyara wurin Ramesh a asibitin gwamnati inda ake kula da shi a yanzu.




